TALSEN PO1067 kwandon shara ne mai salo kuma mai sauƙi tare da ginanniyar ƙirar ɓoye don haɓaka amfani da sararin dafa abinci.
30L babban iko mai girman guga biyu, bushe da rigar datti, mai sauƙin tsaftacewa.
Shiru na budewa da rufewa, rage hayaniyar rayuwar gida.
TALSEN yana manne da fasahar samar da ci gaba na ƙasa da ƙasa, wanda aka ba da izini ta tsarin gudanarwar ingancin ISO9001, gwajin ingancin SGS na Switzerland da takaddun CE, tabbatar da cewa duk samfuran sun cika ka'idodin duniya.
Bayanin Aikin
Injiniyoyin TALSEN sun himmatu ga tsarin ƙirar ɗan adam.
Da farko, injiniyoyi suna zaɓar robobin PP masu lafiya kuma masu dacewa da muhalli, walƙiyar ƙarfafa waya ta ƙarfe, tare da faifan ɗigon ƙwallon ƙafa mai sassa uku wanda zai iya ɗaukar kilogiram 35, buɗewa da rufewa cikin sauƙi, kuma ana iya amfani da shi tsawon shekaru 20 cikin sauƙi.
30L mai girman girman girman ganga biyu, rabe-raben bushe da rigar.
Ƙirar ƙira don sauƙi mai sauƙi.
Shigarwa da aka ɓoye, baya mamaye sararin kicin.
Ƙayyadaddun samfur
Ɗane | Majalisar ministoci (mm) | D*W*H(mm) |
PO1067-400 | 400 | 505*345*365 |
Hanyayi na Aikiya
● Zaɓaɓɓen filastik pp lafiyayyen muhalli
● Damping karfe ball dogo, barga bude da kuma rufe
● 30L mai girman girman girman girman tsagi mai girma
● Tsarin kimiyya, jika da bushewa rarrabuwa
● Garanti na shekaru 2, gefen alamar yana ba masu amfani sabis na tallace-tallace mafi mahimmanci.
Tel:: +86-18922635015
Tarone: +86-18922635015
Whatsapp: +86-18922635015
Email::