TH3319 Ƙarƙashin Ƙarƙashin Majalisa
INSEPARABLE HYDRAULIC DAMPING HINGE
Sunan Abina | TH3319 Ƙarƙashin Ƙarƙashin Majalisa |
Wurin buɗewa | 100Grade |
Hinge CupKauri | 11.3mm |
Diamita na Kofin Hinge | 35mm |
Kaurin Kofa | 14-20 mm |
Nazari | sanyi birgima karfe |
Ka gama | nickel plated |
Daidai | 80g |
Daidaita Matsayi | 0-5mm hagu/dama; -2/+ 3mm gaba / baya; -2 / + 2mm sama / ƙasa |
PRODUCT DETAILS
TH3319 Copper Gama Majalisar Hinges sune samfuran siyarwa masu zafi na Tallsen. Samfurin an yi shi da ƙarfe mai sanyi, mai ɗorewa kuma kyakkyawa. Akwai nau'ikan gamawa iri uku don zaɓi waɗanda suka haɗa da nickel, koren jan ƙarfe da jan jan karfe. | |
Ana amfani da shi sosai don shigar da hanyoyin haɗin kai tsakanin kabad, tufafi da sauran kofofin. An sanye samfurin tare da sukurori don sauƙin amfani da daidaitawa. | |
Tsarin Silent Close na Hydraulic Soft Close an gina shi a cikin hinge don haka ƙofar majalisar za ta rufe a hankali har ma kuna murƙushe ƙofar! Wannan kit ɗin yana da zaɓuɓɓuka iri uku don zaɓin ku, Cikakkun Rubutu, Rufe Rabi da Saka. |
Cikakken mai rufi
| Rabin mai rufi | Saka |
I NSTALLATION DIAGRAM
COMPANY PROFILE
Tallsen Hardware ƙira, ƙira da samar da kayan aikin aiki don keɓantaccen wurin zama, baƙi da ayyukan gine-gine na kasuwanci a duk faɗin duniya. Mu masu shigo da kaya, masu rarrabawa, babban kanti, aikin injiniya da dillalai da sauransu. A gare mu, ba kawai game da yadda samfuran ke kama ba, amma game da yadda suke aiki da ji. Kamar yadda ake amfani da su a kowace rana suna buƙatar zama mai dadi da kuma samar da ingancin da za a iya gani da kuma jin dadi. Our ethos ba game da layi na kasa ba, yana da game da yin samfurori da muke so kuma abokan cinikinmu suna so su saya.
FAQ
Q1: Shin hinge yana tallafawa rufewa mai laushi?
A: Iya iya.
Q2: Menene hinge ya dace da shi?
A: Ya dace da hukuma, kwano, wardrobe da dai sauransu.
Q3: Shin yana jure wa gwajin gishiri na sa'o'i 48?
A: Eh ya ci jarabawa.
Q4: Hanyoyi nawa ne a cikin akwati mai ƙafa 20?
A: 180 dubu inji mai kwakwalwa
Q5: Kuna goyan bayan sabis na OEM a cikin masana'anta?
A: Ee za mu iya tsara hinge da kuke so.
Tel:: +86-18922635015
Tarone: +86-18922635015
Whatsapp: +86-18922635015
Email::