Ƙarfafan Kitchen Da Wasiya
KITCHEN SINK
Bayanin Aikin | |
Sunan: | 953202 Wurin Aiki Ƙarƙashin Ƙarƙashin Kayan Abinci |
Nau'in Shigarwa:
| Ƙarƙashin ruwa / Ƙarƙashin ƙasa |
Abu: | SUS 304 Kauri Panel |
Karkashin Ruwa :
| Layin Jagoran Siffar X |
Kwano Shaufam: | Rectangular |
Girmar: |
680*450*210mm
|
Launin: | Azurfa |
Abin da Kawo Ƙara: | Goge |
Yawan Ramuka: | Biyu |
Fasaha: | Wurin walda |
Pangaya: | 1 Daidai |
Na'urorin haɗi: | Ragowar Tace, Magudanar ruwa, Kwandon Ruwa |
PRODUCT DETAILS
953202 Wurin Aiki Ƙarƙashin Ƙarƙashin Kayan Abinci Aiki nutsewa tare da waƙa mai mataki-ɗaya - Maɗaukakin leɓe a gaba da baya yana aiki azaman waƙa don zamewa kayan haɗin ginin. | |
Gwargwadon Ƙirar Kasuwanci - Sauƙi don tsaftacewa kuma mai dorewa. Ba kamar satin gama ba, goga-garshen mu yana ɓoye ɓarna kuma yayi daidai da kayan aikin kicin ɗin ku
| |
| |
Tare da grid mai laushi bakin karfe na kasa na iya kare kasan kwandon dafa abinci daga karce da hakora, kuma yana haɓaka jita-jita don mafi kyawun magudanar ruwa. | |
TABBATAR HUJJAR SAUTI mai nauyi da RUWAN RUBBER - yana rage yawan hayaniya kuma yana rage taurin.
| |
Kuna iya yin duk aikin da kuke yi daidai a saman kwandon ku, kuma ku kiyaye tsaftar kayan tebur ɗinku kuma ba tare da su ba rikici. |
INSTALLATION DIAGRAM
Kamfanin TallSen, wanda ƙwararren ƙwararren masani ne na kayan aikin gida fiye da gogewar shekaru 28. Muna da babban layin samarwa don samar da samfuran inganci, muna da ƙungiyar gwaji mafi daidaituwa, kuma muna da ƙwararrun ƙungiyar da za ta yi muku hidima. Barka da zuwa ga binciken ku ! muna sa ran hadin kan ku!
Tambaya Da Amsa:
Tsarin kwandon kicin ɗin ku wani bangare ne batun ƙayatarwa. Wasu sun fi son sauƙi, layukan tsabta na guda ɗaya - nutse kwano, alal misali, yayin da wasu ke son wurin aiki mai ƙarfi. Amma kuma yakamata kuyi la'akari da yadda kuke amfani da girkin ku. Abubuwan da za ku dafa abinci da tsaftacewa da sarari da kasafin kuɗi za su ba da bayanin adadin nutsewa da kuma tsarin kwanon da kuke buƙata.
Tel:: +86-18922635015
Tarone: +86-18922635015
Whatsapp: +86-18922635015
Email:: tallsenhardware@tallsen.com