TALLSEN PO1055 kwando ne mai aiki da yawa don adana kayan dafa abinci kamar kwalabe na kayan yaji, kwano da sara, wukake, allunan sara da sauransu.
Ministoci ɗaya don duk buƙatun dafa abinci.
Zane-zanen majalisar da aka saka ya rabu da tsarin dafa abinci na gargajiya.
Kwandon ajiya na wannan jerin yana ɗaukar waya mai zagaye tare da tsarin arc, wanda yake da santsi kuma ba ya zazzage hannaye.
Ƙirar ɓangarorin bushewa da rigar da aka ƙirƙira ta na hana kayayyaki daga samun ɗanɗano da m.
Ƙaƙwalwar ƙira da ƙananan ƙira suna yin cikakken amfani da sararin hukuma.
TALSEN yana manne da fasahar samar da ci gaba na kasa da kasa, wanda aka ba da izini ta tsarin gudanarwar ingancin ISO9001, gwajin ingancin SGS na Switzerland da takaddun CE, tabbatar da cewa duk samfuran sun cika ka'idodin duniya.
Bayanin Aikin
Injiniyoyin TALSEN sun himmatu ga tsarin ƙirar ɗan adam.
Da farko, injiniyan ya zaɓi tsaftataccen SUS304 bakin karfe a matsayin albarkatun ƙasa, yana ƙarfafa walda, kuma ya dace da alamar damping ƙarƙashin faifai wanda zai iya ɗaukar 30kg. Buɗewa mai laushi da rufewa kuma ana iya amfani dashi tsawon shekaru 20 cikin sauƙi.
Abu na biyu, ƙirar ɓangaren bushewa da rigar yana hana kayan yaji daga zama damp da m, kuma ya fi dacewa don tsaftacewa.
Bugu da kari, sanye take da kimiyance tare da tarkacen katakon tsinke, ƙugiya mai tunani, mariƙin wuƙan itacen oak, mariƙin saran filastik na PP, ya fi dacewa ɗaukar abubuwa.
A ƙarshe, tiren ruwan da za a iya cirewa yana hana majalisar yin jika, kuma kwandunan da ake ajiyewa a kowane bene an sanye da manyan titin tsaro, ta yadda abubuwa ba su da sauƙi a faɗowa.
Ƙayyadaddun samfur
Ɗane | Majalisar ministoci (mm) | D*W*H(mm) |
PO1065-400 | 400 | 450*350*435 |
Hanyayi na Aikiya
● Zaɓin tsaftataccen bakin karfe albarkatun ƙasa
● Damping boye dogo, santsi budewa da rufewa
● Tireshin ruwa da za a iya cirewa don hana majalisar yin jika
● Tsarin kimiyya, bushewa da bushewa rabuwa
● Gefen alamar yana ba abokan ciniki mafi kusancin sabis na tallace-tallace
Tel:: +86-18922635015
Tarone: +86-18922635015
Whatsapp: +86-18922635015
Email::