Kamfaninmu yana da yawan binciken kimiyya, jami'an samarwa kuma yana da ƙungiyar tallace-tallace mai ƙarfi. Cikakken Mallay Hinges Kashi , Na kasa da alama , Kafaffen dafa abinci da Knobs sun ci babban mahimmancin kasuwar gaba da kuma suma masu matukar sa zuciya. Mun kuduri aniyar inganta ingancin samarwa ga abokan ciniki, a lokaci guda, mun yanke farashi mai kyau, ƙirƙirar manufa 'kudin' da kuma samar da ingantattun kayayyaki da sabis masu inganci. Muna da cikakken tsari na dabarun tsari, tare da aikin samarwa, binciken samfurin, tallan bangarori uku na baiwa. Tare da samfuranmu da cikakken sabis, mun sami nasara baki ɗaya daga kamfanonin ƙasashen waje da na gidaje, kuma mun kafa kyakkyawar tasiri da babban tasiri.
GS3130 gas
GAS SPRING
Bayanin samfurin | |
Suna | GS3130 gas |
Abu | Karfe, Filastik, 20 # Gama bututu |
Distance Distance | 245mm |
Bugun jini | 90mm |
Ƙarfi | 20N-150N |
Girman girman | 12 A 280m, 10'-245mm, 8'-158mm, 68Mmm, |
Bututu gama | Lafiya mai launin shuɗi |
Sanda | Chrom Plating |
Zaɓin launi | Azurfa, baki, fari, zinari |
Ƙunshi | Jakar 1 PCs / Jakar Pols, PLY 100 / Carton |
Roƙo | Kitchen ya rataye ko ƙasa majalisar ministocin |
PRODUCT DETAILS
Mai samar da iskar gas da ke da karfin gaske, karfin goyon baya ya kasance akai-akai a cikin bugun aiki, kuma yana da kayan aiki na buffer don guje wa tasiri. | |
Abu ne mai sauki ka sanya da kuma amfani da fa'idodin aminci ba tare da gyara ba. | |
Akwai launuka huɗu don zaɓi, bi da bi baƙi, azurfa, fari, zinari. Da kuma hanyoyin buɗe iska da rufewa sun kai ƙarshen buɗe 50,000 da kuma rufe lokutan. |
INSTALLATION DIAGRAM
FAQS:
Q1: Yaya sabis ɗinka na bayan gida?
A: Duk wani lahani samfurori, don Allah ka yi mana hotunan masu lahani, idan matsalar za ta dawo mana, za mu iya aiko maka da sauyawa ba tare da ƙarin kuɗi ba.
Q2: Menene samfurin samfurin ku?
A: Zamu iya samar da samfurin idan muna da shirye shiryen sassa da kaya, amma abokan ciniki dole ne su biya kudin samfurin da farashin mai sakau.
Q3: Yaya kuke tabbatar da ingancin kulawa?
A: Mun bincika kowane tsari dangane da zane-zane ko samfurori kuma muna duba samfuran kafin packing.
Q4: Shin ƙaramin adadi yana samuwa?
A: Ee, an samar da adadi kaɗan don umarnin gwaji.
Mun tsaya a ra'ayinmu na abokan cinikinmu, muna fahimtar bukatunsu, haɓaka sabon tallafin gas na 200n don kayan kwalliya da kuma samar da sabbin ayyuka gwargwadon bukatunsu. Kamfaninmu yana biyan kulawa ta musamman ga sabis na tallace-tallace. Dogara a kan fasaha mai karfi da sabis ɗin da suka dace da ƙungiyar tallace-tallace, za mu ja-gora don samar da abokan ciniki tare da cikakken tsarin ciniki don magance jerin matsaloli da suka shafi hadin gwiwa. A tsawon shekaru, ta ci gaba da sabawa aikin ginin tsarin gwaninta da kuma tsarin, mun ƙarfafa aikin kungiyoyi daban-daban.
Tel: +86-13929891220
Waya: +86-13929891220
Whatsapp: +86-13929891220
E-mail: tallsenhardware@tallsen.com