Tushen mu wahayi da kerawa shine ba mutane damar samun inganci Hanya guda ɗaya ta shawa kofa ƙofar haya , Daidaitawa adilshin saunan ƙofar shigowar sauri , Mallaka minismar sanyi ya yi birgima da kuma tallafawa al'umma tare da karfin mu. Dukkanin ma'aikatanmu suna fatan samar da ku da sabis mai inganci da tunani, da kuma ci nasara da dogaro da yabo da fasaha. Muna cikin layi tare da falsafar kasuwanci ta "bin inganci mara iyaka, cikakkiyar sabis don har abada", don ƙirƙirar samfuran alama da ke gamsu da su kuma abokan ciniki suna ɗokin don. Kamfaninmu yana bin ka'idar babban inganci da abokin ciniki farko, da kuma haɓaka kasuwanni tare da kyakkyawan aiki da samfurin kasuwanci mai sassauƙa. Don ƙarin tambayoyi ko kuma ya kamata ku iya samun wata tambaya game da kayanmu, ku tabbata cewa kada ku yi shakka ku kira mu.
Fe8110 polygonal baƙin ƙarfe gindi kaya a kan tebur
FURNITURE TABLE LEG
Bayanin samfurin | |
Suna: | Fe8110 polygonal baƙin ƙarfe gindi kaya a kan tebur |
Iri: | Cikin baƙin ƙarfe na polygonal |
Abu: | Baƙin ƙarfe |
Tsawo: | % * 710mm, 820mm, 870mm, 1100mm |
Fin: | Chrome Plating, Black SPRay, White, Azural Grey, Nickel, Chrusheum, Brashed Nickel, Azurfa fesa |
Shiryawa: | 4 PCS/CATON |
MOQ: | 200 PCS |
PRODUCT DETAILS
Fe8110 gidan mai sauƙin sauƙin Tube tebur firam da aka yi amfani da sabon tsari na liner liner da kuma cikakken tsari. | |
Wanda ya dace da lokatai da yawa: Tablear tebur, tebur na katako, kafa na katako, kafa na tebur, kafa na kwamfuta da sauran dalilai. | |
Hanyoyi daban-daban, launuka daban-daban, ana samun tsayi daban, kayan haɗi daban-daban, ana bayar da kayan haɗin shigarwa, da Maɓallin shigarwa mai sauƙi ne. |
INSTALLATION DIAGRAM
FAQ
Q1: Ta yaya zamu iya sanin ingancin kafin sanya oda?
A1: An samar samfurori don gwajin inganci.
Q2: Mece ce mai iya ɗaukar kaya na kwandon 20ft?
A2: Karfin kaya shine 22tons, ainihin ɗaukar kaya ya dogara da ƙirar zamewar da kuka zaɓa da ƙasar da kuka fito da su, tuntuɓi ƙarin bayani.
Q3: Menene sharuɗan biyan kuɗi?
A3: kullun banki canja wuri ko wani a matsayin buƙatarku.
Q4: Me yakamata mu yi idan lahani ya faru bayan ya karɓi kayan?
A4:Please kindly send us photos with detailed description by email,we will solve it for you immediately,refund or exchange will be arranged once verified.
Ingancin shine yin abubuwa sama da tsammanin abokan ciniki. Babban aikinmu shine samar da tebur mai farin abinci mai ban sha'awa tare da kafafun zinare da suka dace da bukatun abokan ciniki a cikin mafi arzita a cikin tsarin gudanarwa mai inganci. Ingancin shine tushen amincin abokan ciniki a cikin mu. Mun himmatu wajen kiyaye da kuma inganta inganci, don haka abokan cinikinmu koyaushe za ku zabi samfuranmu koyaushe. Muna gode muku saboda tunanin kasuwancinmu kuma muna fatan aiki tare da ku. Muna bin manufar kirkirar daidaito da ƙoƙari don ci gaba a gaba a raga na gina kamfanin aji na duniya.
Tel: +86-13929891220
Waya: +86-13929891220
Whatsapp: +86-13929891220
E-mail: tallsenhardware@tallsen.com