Kamfanin Kamfaninmu ya yi biyayya ga ci gaba da inganta ci gaba da ingancin kayan aiki da ingancin sabis, yana ƙoƙarin biyan bukatun abokan ciniki da samar da abokan ciniki tare da ingancin abokan ciniki Daidaitacce kullewa mai gas , Tura bude tsarin , Akwatin karfe akwatin kidaya da sabis. Don yin kowane abu mai sauƙi da kyau ba abu mai sauƙi ba ne, don yin kowane talakawa abin da ya dace. A nan gaba, zamu cikakken aiwatar da manyan manyan dabarun da muke aiwatarwa da kuma aiwatar da ruhin masana'antar. Don cimma burinmu na babban ci gaba da shigar da shigar ido, muna ɗaukar mutane da akida na zurfi.
Fe8040 triond kayan kafafun kafa na zamani na zamani
FURNITURE LEG
Bayanin samfurin | |
Suna: | FE8040 Ofis din Trion na karfe na zamani na zamani |
Iri: | Haɗaɗin kafa na kafa uku |
Tsawo: | 10cm / 13cm / 15cm / 17cm |
Nauyi : | 185G / 205G / 225g / 250g |
Shiryawa: | 1 inji 1 / jaka; 60pcs / Carton |
MOQ: | 1800PCS |
Fin: | Matt Black, Chrome, Titanium, Gun Baki |
PRODUCT DETAILS
Fe8040 Matsakaicin nauyin-onarin ɗaukar ƙafafun abubuwa huɗu na iya kaiwa 200kg. | |
Fasaha mai laushi, tsari mai yawa da yawa, babu hadawa, babu tsatsa, mai dorewa. | |
Kwaftattun kayayyaki uku na kafa uku sun yi da kayan kauri don ƙarfafa ƙarfin Super Locking. |
INSTALLATION DIAGRAM
FAQ
Q1: Menene marufi?
A: Pallet, akwatin plywood, ko bisa ga buƙatarku.
Q2: Menene maganarku?
Winstar: kullun fob (kyauta ne a cikin jirgin) na akwati ɗaya, cif (inshora mai tsada), fitar da farashi), fitar da farashin don lcl
Q3: Shin kuna samar da sabis na OEM?
A: Ee, muna da ƙungiyar ɗalibai na farko kuma muna iya ƙira kamar yadda kuke buƙata. Hakanan zamu iya buga tambarin kamfanin ku gwargwadon bukatunku.
Q4: Ta yaya zan iya ziyartar masana'antar ku ko ofis?
A: Barka da ka ziyarci masana'antarmu ko ofis don tattaunawar kasuwanci. Da fatan za a gwada tuntuɓar ma'aikatanmu ta farko ta imel ko wayar tarho. Za mu yi nadama mai nisa da tsarin karba.
Mun kasance tare da ingancin katako mai sauƙi na kayan aiki na zamani haduwa da tebur na binciken tebur tare da kafa na ƙarfe da kuma ci gaban tattalin arziki don samar da ikon zamantakewa. Mun ƙuduri aniyar gina kasuwancin duniya mai kyau da ba da gudummawa ga gina mai ƙarfi na zamani zamani. Muna fatan cewa karfin gasa na kasa da kasa za a inganta sosai, da kuma shahararren alamomi da na kasa za a ƙara shi sosai.
Tel: +86-13929891220
Waya: +86-13929891220
Whatsapp: +86-13929891220
E-mail: tallsenhardware@tallsen.com