Mun himmatu wajen gina kamfaninmu zuwa cikin mafakokin sabis na kwararru na duniya na GASKIYA A GASKIYA , Mafumin Kitchen Mafumin Kitchen , Hinjin majalisar dokoki . Mun himmatu wajen zama kamfani da ingantaccen gasa da ci gaba mai dorewa. Kamfaninmu yana da ƙungiyar fasaha wanda ya kunshi manyan injiniyoyi da yawa a cikin binciken kimiyya harma da kuma ƙungiyar sabis na kimiyya da kyau don samar da taimako mai gamsarwa ga abokan ciniki. Tare da kyakkyawan inganci da kuma kyakkyawan fasaha, samfuranmu suna jin daɗin suna ba wai kawai a kasuwar gida ba har ma a kasuwa na ƙasashen waje. Barka da zuwa post post naka samfuran ku da zobe mai launi garemu. Yan Adam na kimiyya kai tsaye yana gabatar da al'adun al'adu a cikin ainihin ƙimar, wanda ba wai kawai gādon al'adun da aka tara ba, har ma da bidi'a da bunkasa sabuwar al'ada.
GS3160 Daidaituwa da Gas
GAS SPRING
Bayanin samfurin | |
Suna | GS3160 Daidaituwa da Gas |
Abu | Karfe, Filastik, 20 # Gama bututu |
Faɗakar ƙarfi | 20N-150N |
Girman girman | 12'、 10'、 8'、 6' |
Bututu gama | Lafiya mai launin shuɗi |
Sanda | Chrom Plating |
Zaɓin launi | Azurfa, baki, fari, zinari |
Ƙunshi | Jakar 1 PCs / Jakar Pols, PLY 100 / Carton |
Roƙo | Kitchen ya rataye ko ƙasa majalisar ministocin |
PRODUCT DETAILS
Ana iya amfani da bazara ta gas3160 a cikin majalisar ministocin dafa abinci. Samfurin shine haske cikin nauyi, ƙanana cikin girman, amma babba cikin kaya. | |
Tare da zagaye-zabin mai sau biyu, suttura mai ƙarfi; Filastik filastik shigo daga Japan, babban zazzabi mai zafi, rayuwa mai tsawo da rayuwa. | |
Farantin hawa na karfe, shigarwa na maki uku ya kasance kamfani ne. |
INSTALLATION DIAGRAM
FAQS:
Q1: Za a iya samar da samfurori kuma menene kudin samfurin?
A: Yawancin lokaci ana iya bayar da samfuran kyauta. Idan adadin samfurori da kuke buƙata yana da girma, yana buƙatar kuɗin samfurin. Za a mayar da kuɗin Samfura idan kun sanya oda.
Q2: Yaushe zamu iya samun amsa?
A: Za a amsa wasu tambayoyi a cikin awanni 24.
Q3: Yadda za a Ci gaba da oda?
A: Da fari dai, bari mu san bukatunku ko aikace-aikace.
Abu na biyu, muna faɗi gwargwadon bukatunku ko shawarwarinmu.
Abu na uku, abokin ciniki ya tabbatar samfurori da wuraren ajiya don tsari na tsari.
A ƙarshe, muna shirya samarwa.
Q4: Shin yana da kyau a buga tambari na a kai?
A: Ee. Da fatan za a sanar da mu bisa yau da kullun kafin samarwa da tabbatar da zanen da farko bisa tsarinmu.
Buƙatar mai siye ce Allahnmu don kulle mai daidaitawa na nitrogen daidaitacce mai gyara gas na kayan gas don kayan haɗin Office. Muna haɓaka tsarin gudanarwa kuma mun tabbatar da ingantaccen aikinta ta hanyar inganta ainihin goyon baya da haɓaka ra'ayoyin gudanarwa. Muna aiki da ayyukan tanadi da rage hanyoyin haɓaka ƙarfi don haɓaka haɓaka jingina da darajar samfurin.
Tel: +86-13929891220
Waya: +86-13929891220
Whatsapp: +86-13929891220
E-mail: tallsenhardware@tallsen.com