loading
Jagoran Siyayyar Ƙungiyoyin Kafe

Tsarin ƙungiyoyin kafet yana ɗaya daga cikin ƙorafi mai ban mamaki a Tallsen Hardware. Daga lokacin haɓakawa, muna aiki don haɓaka ingancin kayan abu da tsarin samfur, ƙoƙarin inganta aikin sa yayin da rage tasirin muhalli dangane da haɗin gwiwa tare da masu samar da kayan amintacce. Don haɓaka ƙimar aikin farashi, muna da tsari na ciki don kera wannan samfur.

Abokan ciniki suna yanke shawarar siyan su akan samfuran ƙarƙashin alamar Tallsen. Samfuran sun zarce wasu cikin ingantaccen aiki da ingantaccen farashi. Abokan ciniki suna samun riba daga samfuran. Suna mayar da martani mai kyau akan layi kuma suna son sake siyan samfuran, wanda ke ƙarfafa hoton alamar mu. Amincewar su ga alamar yana kawo ƙarin kudaden shiga ga kamfani. Samfuran sun zo don tsayawa ga hoton alamar.

An ƙirƙiri yanayi inda membobin ƙungiyar masu ban mamaki suka taru don yin aiki mai ma'ana a cikin kamfaninmu. Kuma sabis na musamman da tallafi na TALSEN an fara shi daidai da waɗannan manyan membobin ƙungiyar, waɗanda ke ɗaukar akalla awanni 2 na ci gaba da ilimi kowane wata don ci gaba da haɓakawa da haɓaka ƙwarewarsu.

Babu bayanai
Tuntube mu
Muna maraba da zane-zane na al'ada da ra'ayoyi kuma muna iya amfani da takamaiman bukatun. Don ƙarin bayani, don Allah ziyarci shafin yanar gizon ko tuntuɓar mu kai tsaye tare da tambayoyi ko tambayoyi.
Muna ci gaba da ƙoƙari don cimma ƙimar abokan ciniki kawai
Ƙarba
Adresi
TALLSEN Innovation da Fasaha Masana'antu, Jinwan SouthRoad, ZhaoqingCity, Lardin Guangdong, P. R. Kina
Customer service
detect