loading
Kayayyaki
Kayayyaki

Mene ne abin hawa mai zurfi ??

Abubuwan alamomi masu jan hankali ne? shine kyakkyawan ribar riba na kayan aikin tallsen. Ayyukansa yana da tabbacin da kanmu da hukumomin ɓangare na uku. Kowane mataki yayin samarwa ana sarrafawa da kulawa. ƙwararrun ma'aikatanmu da ƙwararrun ma'aikatanmu ne ke goyan bayan wannan. Bayan an tabbatar dashi, ana sayar da shi ga ƙasashe da yawa da kuma yankuna inda aka gane don ɗaukaka da takamaiman aikace-aikace.

Mun shirya da kyau don wasu ƙalubale kafin haɓaka Tallsen zuwa duniya. Mun san a fili cewa faɗaɗawa a duniya yana zuwa tare da saitin cikas. Domin fuskantar ƙalubalen, muna ɗaukar ma'aikata masu yare biyu da za su iya fassara don kasuwancinmu na ketare. Muna bincika ƙiyayyun al'adu daban-daban a cikin ƙasashen da muke shirin fadada saboda saboda mun koya cewa buƙatun abokan ciniki na ƙasashen waje sun bambanta da na cikin gida.

A Gangsen, sabis na abokin cinikinmu yana da kyau kwarai kamar yadda sune alamun aljihun tebur?. Isarwa yana da arha, mai aminci, da sauri. Hakanan zamu iya keɓance samfuran waɗanda 100% suka cika buƙatun abokin ciniki. Bayan haka, MOQ ɗin da aka bayyana yana daidaitacce don saduwa da buƙatun kasuwa daban-daban.

Babu bayanai
Tuntube mu
Muna maraba da zane-zane na al'ada da ra'ayoyi kuma muna iya amfani da takamaiman bukatun. Don ƙarin bayani, don Allah ziyarci shafin yanar gizon ko tuntuɓar mu kai tsaye tare da tambayoyi ko tambayoyi.
Muna ci gaba da ƙoƙarin yin ƙoƙari kawai don cimma darajar abokan ciniki
Bayani
Yi jawabi
Kasuwanci na Tallsen da masana'antu na fasaha, Ginin D-6D, Guangdong XinkDong da Parker Park, A'a 11, Jinwan South Roam, Jinli Garin, Gidadao gundumar, Zhaoqing City, Lardin Gangdong, P.R. China
Customer service
detect