loading
Menene Minifix Screw?

Minifix dunƙule gasa a cikin m kasuwa. Ƙungiyar ƙira ta Tallsen Hardware ta ba da kansu a cikin bincike kuma ta shawo kan wasu lahani na samfur waɗanda ba za a iya zubar da su a kasuwa na yanzu ba. Misali, ƙungiyar ƙirar mu ta ziyarci ɗimbin masu samar da albarkatun ƙasa kuma sun yi nazarin bayanan ta gwaje-gwajen gwaji masu ƙarfi kafin zaɓar mafi girman kayan albarkatun ƙasa.

Kamfaninmu yana haɓaka cikin sauri kuma ya mallaki alamar mu - Tallsen. Muna ƙoƙari don haɓaka hoton alamar mu ta hanyar samar da ingantattun samfuran inganci waɗanda ke ɗaukar abin dogaro da ƙayatattun muhalli. Saboda haka, alamar mu ta sami kyakkyawan haɗin gwiwa da haɗin kai tare da abokan mu masu aminci.

Mun gina cikakken tsarin sabis don kawo kwarewa mafi kyau ga abokan ciniki. A TALLSEN, duk wani buƙatu na keɓancewa akan samfuran kamar Minifix screw za su cika ta R&D ƙwararrun masana da ƙwararrun ƙungiyar samarwa. Har ila yau, muna ba da sabis na kayan aiki mai inganci kuma abin dogaro ga abokan ciniki.

Babu bayanai
Tuntube mu
Muna maraba da zane-zane na al'ada da ra'ayoyi kuma muna iya amfani da takamaiman bukatun. Don ƙarin bayani, don Allah ziyarci shafin yanar gizon ko tuntuɓar mu kai tsaye tare da tambayoyi ko tambayoyi.
Muna ci gaba da ƙoƙari don cimma ƙimar abokan ciniki kawai
Ƙarba
Adresi
TALLSEN Innovation da Fasaha Masana'antu, Jinwan SouthRoad, ZhaoqingCity, Lardin Guangdong, P. R. Kina
Customer service
detect