loading
Kayayyaki
Kayayyaki

Shin Hinges na Na'uran Ruwa Ya Fi Hinges Na Al'ada?

Zaɓin madaidaicin hinge zai iya canza ƙwarewar ɗakin ɗakin ku. Yayin da hinges na gargajiya ke yin ayyuka na asali, hinges na hydraulic, wanda kuma ake kira hinges mai laushi, yana ba da kyakkyawan aiki tare da santsi, aikin rufewa na shiru wanda ke hana slamming.

Lokacin samo kayan masarufi, mashahuran masu samar da hinge na majalisar suna ba da zaɓuɓɓuka biyu, amma fahimtar bambance-bambancen su yana da mahimmanci. Hannun hydraulic yana rage lalacewa a kan kabad, haɓaka aminci, da ƙara jin daɗi ga kowane sarari. Amma sun cancanci saka hannun jari? Bari mu bincika yadda waɗannan hinges na zamani suka kwatanta da na al'ada da kuma lokacin da kowane nau'i ya ba da ma'ana don aikin ku.

Shin Hinges na Na'uran Ruwa Ya Fi Hinges Na Al'ada? 1

Menene Damping Hinges na Hydraulic?

Gilashin damping na hydraulic , wanda kuma aka sani da hinges masu laushi, an tsara su don rage motsin ƙofar yayin ɓangaren ƙarshe na rufewa. A cikin hinge akwai ƙaramin silinda mai ƙarfi da aka cika da mai.

Lokacin da aka tura ƙofar, fistan da ke cikin wannan silinda ya motsa, yana tilasta mai ta kunkuntar wurare. Wannan juriya mai sarrafawa yana rage saurin gudu kuma yana hana slamming, yana barin ƙofa ta zame cikin sauƙi da nutsuwa har sai an rufe ta gabaɗaya. Kawai ka ba shi a hankali tura, kuma hinge yana rike da sauran.

Menene Game da Hinges na Talakawa?

Daidaitaccen hinges suna da sauƙi a cikin ƙira, faranti biyu na ƙarfe waɗanda aka haɗa ta tsakiyar fil, barin ƙofar don buɗewa da rufewa. Duk da haka, ba sa ba da iko akan gudu ko ƙarfi, ma'ana kofa na iya rufewa cikin sauƙi kuma ta haifar da hayaniya ko lalacewa cikin lokaci.

Anan ga sakamakon aiki tare da daidaitattun hinges:

  • Ƙofofin za su iya rufewa: Babu wata hanya da za ta iya rage ta.
  • An ƙirƙiri hayaniya: Ƙofofi na iya yin ƙara mai ƙarfi.
  • An lalata majalissar dokoki: Abubuwan da aka karye cikin sauƙi suna da wuyar tsinkewa.
  • Yara kuma suna cikin haɗari: Ƙofofi na iya motsawa da sauri kuma su danne ƙananan yatsu.

Me yasa Hydraulic Hinges Win

Babu sauran surutu

Babu sauran murƙushe kofofin majalisar. Shiru kawai. Natsuwa, tsayayyun hinges yana nufin kwanciyar hankali, safiya mai ban tsoro. Babu sauran damuwa idan kuna son zaman lafiya. Kuma idan wani yana son tashi da yin karin kumallo, za ku sami kwanciyar hankali da kwanciyar hankali.

Majalisar ministocin sun dade

Lokacin da hinges ɗin majalisar suka ƙare, ƙofofin suna fara lanƙwasa, wanda ke sanya damuwa akai-akai akan sukurori, firam ɗin, da ƙarewa. Wannan na iya haifar da sako-sako da kayan aiki, guntun gefuna, har ma da fashe itace a kan lokaci. Tare da ƙuƙumma masu laushi masu laushi suna hana tasiri mai tsanani, kuna kare ɗakunan ku daga lalacewa kuma ku guje wa gyare-gyare masu tsada a nan gaba.

Safe ga yara

Babu wani abu da zai iya sanya alamar farashi akan amincin yara. Iyaye za su ga ƙimar ƙugiya mai laushi a cikin ƙirƙirar yanayi mai aminci. Kallon majalisar hinges? Da kyau, zaku iya gudu cikin yardar kaina da amincewa kusa da majalisar ministocin ba tare da tsoron tsinke ɗan yatsa ba.

Yana jin Ƙarshen Ƙarshe

Hanyoyi masu laushi masu laushi kuma na iya kawo ƙarshen damuwarku game da gamsar da mutane gidan ku ya cancanci hakan. Ba za ku ƙara yin ƙoƙari sosai don shawo kan mutane ba; masu laushi masu laushi za su yi tabbatacce.

Kullum Yana Aiki

Shin kun taɓa yin maganin karyewar kofa? Ba za ku sami matsala tare da tsarin kusa da taushi ba. Za ta rufe da kanta ba tare da yin ƙwanƙwasa ba har ta kai ga kakkaɓe hinges.

The Downsides

Ga abin da za ku sani:

  • Maɗaukakin Kuɗi: Hannun hydraulic zai fi tsada sau biyu ko uku yayin kwatanta farashi. Tun da hinges na hydraulic yawanci yana daɗe kuma yana aiki sosai, yawancin mutane za su ce wannan farashi ya dace.
  • Ƙarin La'akari don Shigarwa : Ƙari yana shiga cikin shigar da hinges na hydraulic. Shigarwa na iya zama mai wahala kuma yana iya buƙatar gyarawa ko daidaita hinge don daidaita shi yadda ya kamata. Amintaccen mai siyar da hinge na majalisar zai tabbatar da samun madaidaitan hinges.
  • A ƙarshe, Za su Goge: A cikin shekaru masu yawa, mai zai bushe a ƙarshe, kuma ƙila za a buƙaci a yi amfani da hinge. Lokacin da wannan ya faru, zai fi dacewa ya zama shekaru bayan haka.
  • Ƙofofi na asali suna buƙatar hannaye, suma: Manyan kofofi a kan kabad ɗin ajiya suna buƙatar ƙugiya masu ƙarfi. Tabbatar cewa kun sami madaidaicin hinges na hydraulic don abin da kuke buƙata.

Lokacin da za a sami Hinges na Hydraulic

Ya kamata a yi la'akari da hinges damping na hydraulic don:

  • Kitchen cabinets (saboda ana yawan amfani da su)
  • Akwatunan wanka
  • Duk gidan da yara
  • Kyawawan girki masu daraja
  • Duk inda wannan hayaniyar na iya zama batun
  • Majalisar ministocin da kuke son dorewa

Lokacin da Hinges na yau da kullum An Karɓa

Kuna iya amfani da madaidaicin hinges lokacin:

  • Kuna da wani hali.
  • Kuna da ɗakunan ajiya waɗanda ba safai ake amfani da su ba.
  • Kuna yin hayar kadarar.
  • Kuna da kayan gargajiya waɗanda kuke son adanawa.
  • Kuna da wuraren amfani waɗanda zasu iya ƙirƙirar raket.

Yanke shawara akan hinges na iya zama mai sauƙi.

  • Sau nawa za ku buƙaci amfani da su? Don amfanin yau da kullun, hinge na hydraulic zai zama mai hikima.
  • Nawa kuke shirye ku daina (ko da ɗan kadan zai yi nisa)?
  • Kuna da yara? Sa'an nan ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa zai zama mafi kyau.
  • Kuna son samfur mai inganci? Gilashin hydraulic zai zama mafi kyawawa.
  • Kuna ƙoƙarin siyarwa? Hanyoyi masu kyau zasu taimaka don siyarwa.

Shin Hinges na Na'uran Ruwa Ya Fi Hinges Na Al'ada? 2

Samun Ingantattun Ƙofar Ƙofa A Yau

Kuna buƙatar kabad ɗin da ba sa hayaniya? Shin kuna ƙin gyare-gyaren dafa abinci akai-akai da kofofin da suka buga? Shigar da ingantattun hinges zai tabbatar da ƙofofi da kabad ɗin rufewa a hankali.

Tallsen yana ba da zaɓuɓɓuka daban-daban. Dukansu hydraulic damping hinges da hinges na yau da kullun suna ba da zaɓuɓɓuka masu inganci. Ƙwararrun Tallsen an san shi ta hanyar ƴan kwangila marasa adadi da masu gida.

Bincika Tallsen don nemo cigaban da kuke nema.

Mu Recap

Wane irin hinge za ku dauka, na'ura mai aiki da karfin ruwa ko na yau da kullun? Yawancin mutane suna zaɓar na'ura mai aiki da karfin ruwa saboda yawan aikinsu. Hakanan suna ba da ingantaccen tsaro na aiki, kuma suna rage lalacewa akan ɗakin kabad na tsawon lokaci.

Gilashin hydraulic shine mafi kyawun saka hannun jari na dogon lokaci idan aka kwatanta da hinges na yau da kullun, waɗanda zaɓi ne mafi dacewa don ɗakunan kabad waɗanda ba a cika samun damar shiga ba. A ƙarshe, batun zaɓi ne na mutum.

Idan kun fi son kashe ƙasa, ya kamata ku zaɓi hinges na yau da kullun. A kowane hali, ingantattun hinges za su haɓaka aikin gidan ku. Musamman, za ku so aikin maras kyau na kofofin hydraulic da kabad.

POM
Jagora ga Nau'in Hinges na Majalisar Ministoci da Amfaninsu

Raba abin da kuke so


An shawara a gare ka.
Babu bayanai
Ka tattaunawa da muma
Muna ci gaba da ƙoƙarin yin ƙoƙari kawai don cimma darajar abokan ciniki
Bayani
Yi jawabi
Customer service
detect