loading

Zaɓi Mafi kyawun Hotunan Ɗauren Drawer don Gyara Gidanku

Gabatarwa ga nau'ikan zamewa

Zane-zane na al'ada mai ɗaukar ƙwallo

Za a iya buɗe dogo mai ɗaukar ƙwallo da rufewa kyauta ba tare da iyakance girman tazarar kofa ba, yana tabbatar da dacewar amfani. Yana da tsari mai sauƙi kuma yana da sauƙin kulawa da sabis. Kuna buƙatar kawai tsaftace bukukuwa akai-akai, wanda ke rage farashin kulawa.

Zaɓi Mafi kyawun Hotunan Ɗauren Drawer don Gyara Gidanku 1

Zane-zane mai laushi-Close drawer

Na'urar buffer da aka gina a cikin faifan cache na iya samun tsayawa a hankali a ƙarshen zamewa, rage amo. Wannan zane ba wai kawai yana guje wa tashin hankali da hayaniya ba, amma har ma yana kare abubuwan da ke cikin aljihun tebur da kyau kuma yana kara tsawon rayuwar kayan aiki.

Zaɓi Mafi kyawun Hotunan Ɗauren Drawer don Gyara Gidanku 2

Danna don buɗe nunin faifai

Zane na turawa don buɗe nunin faifai  rage amfani da hannaye na gargajiya. Za a iya fitar da aljihun tebur ta hanyar latsa faifan aljihun tebur da sauƙi. Wannan tsarin yana rage hulɗar jiki tsakanin aljihun tebur da waƙa, don haka rage juzu'i. Bugu da ƙari, yanayin aiki na faifan rebound yana ba da damar aljihun tebur don rufewa a hankali da shiru, yana guje wa hayaniyar da za ta iya haifar da hannayen gargajiya da kuma kare kayan aiki daga lalacewa.

Zaɓi Mafi kyawun Hotunan Ɗauren Drawer don Gyara Gidanku 3

1 Gabatarwa ga nau'ikan zamewa

An ƙera nunin faifai masu nauyi don ɗaukar nauyi masu nauyi kuma suna da kyakkyawan ƙarfin ɗaukar kaya. Suna iya jure wa babban lodi da matsananciyar yanayin aiki, tabbatar da kwanciyar hankali na kayan aiki. An yi shi da kayan daɗaɗɗen ƙarfi da kayan da ba su da ƙarfi, sun dace da buƙatun motsi na layin dogon nesa da daidaitawa ga yanayin aiki daban-daban da buƙatu.

 

 Zaɓi Mafi kyawun Hotunan Ɗauren Drawer don Gyara Gidanku 4

2 Abubuwan la'akari da inganci

Kayan aiki da ingancin layin dogo sune muhimman abubuwan da yakamata ayi la'akari dasu lokacin zabar layin dogo. Ya  kai tsaye yana shafar rayuwar sabis ɗin sa, ƙarfin ɗaukar nauyi, zamewa santsi da matakin ƙara.

Kayan mu na ƙarfe mai sanyi yana da ƙarfi mai ƙarfi da ƙarfi, yana iya jure wa babban lodi da motsi mai sauri, kuma yana da juriya mai kyau, juriya na lalata da matsanancin zafin jiki. Koyaya, kayan ƙarfe suna da babban juzu'i na juzu'i kuma suna da saurin amo, wanda ƙila ba zai dace da duk yanayin aikace-aikacen ba.

 

3.Load-hali iya aiki da kuma m al'amura:

 

Matsakaicin nauyin nunin faifan faifai shine 45kg, kuma jirgin ƙasa mai nauyi mai nauyi zai iya ɗaukar 220kg. Hakanan duk samfuran sun wuce sau 50,000 buɗewa da gwajin rufewa a cikin cibiyar gwajin samfur. ƙarfin ɗaukar nauyi na layin dogo. Zane-zane masu inganci ya kamata su kasance da ƙarfin ɗaukar nauyi don tabbatar da cewa ba za su lalace ba ko faɗuwa yayin amfani da kullun.

Zaɓi Mafi kyawun Hotunan Ɗauren Drawer don Gyara Gidanku 5

 

POM
Yadda Tsarin Drawer Na Karfe ke Inganta Haɓaka Ma'ajiyar Gida
Manyan Dalilai 5 don haɓakawa zuwa Tallsen Hinges A Yau
daga nan

Raba abin da kuke so


An shawara a gare ka.
Babu bayanai
Ka tattaunawa da muma
Muna ci gaba da ƙoƙari don cimma ƙimar abokan ciniki kawai
Ƙarba
Adresi
TALLSEN Innovation da Fasaha Masana'antu, Jinwan SouthRoad, ZhaoqingCity, Lardin Guangdong, P. R. Kina
Customer service
detect