Daidaitacce Silinda Kwamfuta Ƙafafun tebur
FURNITURE LEG
Bayanin Aikin | |
Sunan: | FE8200 Daidaitacce Silinda Kwamfuta Ƙafafun tebur |
Nau'i: | Fishtail Aluminum Base Furniture kafa |
Nazari: | Iron tare da Aluminum Base |
Tsayi: | Φ60*710mm, 820mm, 870mm, 1100mm |
Kammala: | Chrome plating, baki fesa, fari, azurfa launin toka, nickel, chromium, brushed nickel, azurfa fesa |
Pakawa: | 4 PCS/CATON |
MOQ: | 500 PCS |
Misalin kwanan wata: | 7--10 kwanaki |
Kwanan Wata da girma da zai jiri: | 15-30days bayan mun sami ajiyar ku |
Sharuɗɗan biyan kuɗi: | 30% T / T a gaba, ma'auni kafin kaya |
PRODUCT DETAILS
FE8200 Daidaitacce Silinda Computer Kafafu Abu na farko da ya kamata mu bayyana idan babu daidaitattun masana'antu don tsayin tebur. Kodayake yawancin kamfanoni suna samar da tebur tare da matsakaicin tsayi, waɗannan yawanci sun dogara da abubuwa uku: | |
Kwarewar aikinsu na abin da mafi kyawun tsayi ya kamata ya zama; Matsakaicin teburi da tsayin kujeru waɗanda galibi ana siyarwa a ƙasarsu; Ko kuwan Ayyukan da aka bi a cikin kamfani na musamman | |
Saboda wannan, babu cikakken tsayin da zai iya kaiwa ga teburin ku. Amma kamar sauran kamfanoni da yawa a duniya, mun gano cewa mafi kyawun teburi sun fi aiki. Suna yin abin da kuke so su yi da kyau, kuma har yanzu suna iya yin kyau yayin yin sa. |
INSTALLATION DIAGRAM
Domin tabbatar da cikakken tabbacin abin dogara da tsawon rayuwar sabis, Tallsen Hardware yana ɗaukar ma'auni na masana'antu na Jamus a matsayin jagorar, daidai da daidaitattun Turai EN1935 .Hanyar nauyin nauyin 7.5kg akan 50,000 na gwajin dorewa; Zamewar aljihun tebur, zamewar ƙasa ko akwatin akwatin aljihun ƙarfe yana ɗaukar nauyin 35kg sama da 50,000 na hawan keke; Gwajin anti-lalata mai ƙarfi, hinge 48-hour 9-matakin gwajin gwajin gishiri tsaka tsaki da gwajin ƙarfi na kayan haɗin gwiwa duk sun yi daidai da ƙa'idodin ƙasa da ƙasa. da samfurori masu kyau ga abokan cinikinmu.
FAQ
Kuma daga abin da muka koya, babban ɓangaren yin wannan aikin da kyau, shine kawai tsayin da ya dace don amfani da kyan gani. Don haka, daga namu gwaninta mai amfani, za mu raba abin da muke tsammanin babban tsayi ne don nau'ikan teburi daban-daban.
Wannan ya ce, a cikin ƙididdige tsayin teburin ku mafi kyau, kuna buƙatar kiyaye abubuwa biyu a zuciya.
Idan kuna ƙoƙarin samun ra'ayi daga ma'auni, tabbatar cewa kuna yin daidai. Ana ɗaukar daidaitattun ma'auni na tebur daga bene zuwa saman teburin. Wannan yana nufin idan kuna da saman tebur 2 "kuma kuna neman 30", kuna iya ɗaukar 2" daga cikin ƙafafun teburin ku.
Hakanan kuna buƙatar la'akari da tsayin kujera. Ana ɗaukar tsayin tsayin kujera daga ƙafafu na kujera zuwa saman saman wurin zama, ba baya ko hannu yana hutawa (sai dai idan kuna shirin zame kujerun gabaɗaya a ƙarƙashin teburin). Idan kana da tebur mai kauri saman ko madaidaicin tebur, ƙila ka buƙaci la'akari da ƙananan tsayin kujera. Yana da kyau a bar kusan 7 "tsakanin wurin hutawa na hannu ko kujera da kuma gefen teburin.
Tel:: +86-18922635015
Tarone: +86-18922635015
Whatsapp: +86-18922635015
Email:: tallsenhardware@tallsen.com