loading
Kwandon gefe uku na Tallsen

Ana duba kowace Kwando ta gefe guda uku a duk lokacin samarwa. Tallsen Hardware ya himmatu ga ci gaba da haɓaka samfura da tsarin gudanarwa mai inganci. Mun gina tsari don manyan ma'auni ta yadda kowane samfurin ya dace ko ya wuce tsammanin abokan ciniki. Don tabbatar da babban aikin samfurin, mun yi amfani da ci gaba da falsafar ingantawa a cikin dukkan tsarin mu a cikin ƙungiyar.

Kamar yadda ake isar da samfuran Tallsen tare da Ayyuka da Manufar, ƙungiyoyi da mutane da yawa sun san su. Kashin bayan alamar ita ce darajarta; ba da sabis na zuci, zama abin mamaki mai daɗi, da ba da inganci da ƙirƙira. Ana fitar da samfuran da aka yi wa alama zuwa ƙasashen ketare da yawa a duniya ta hanyoyin tallan tallace-tallace na ƙasa da ƙasa kuma suna ci gaba da ci gaban ƙimar fitarwa na shekara-shekara.

Kwandon Side Uku na ɗaya daga cikin manyan samfuran kamfaninmu. Ana iya duba bayanan samfur masu alaƙa a TALSEN. Ana aika samfurori na kyauta bisa ga bukatun abokan ciniki. Muna ƙoƙarin zama mafi kyau game da inganci da sabis.

Babu bayanai
Tuntube mu
Muna maraba da zane-zane na al'ada da ra'ayoyi kuma muna iya amfani da takamaiman bukatun. Don ƙarin bayani, don Allah ziyarci shafin yanar gizon ko tuntuɓar mu kai tsaye tare da tambayoyi ko tambayoyi.
Muna ci gaba da ƙoƙari don cimma ƙimar abokan ciniki kawai
Ƙarba
Adresi
TALLSEN Innovation da Fasaha Masana'antu, Jinwan SouthRoad, ZhaoqingCity, Lardin Guangdong, P. R. Kina
Customer service
detect