loading
Menene Sink Sink?

Hardware na Tallsen yana yin ƙoƙari don haɓaka koren nutsewar dafa abinci daidai da dabarun haɓaka samfur. Mun tsara shi yana mai da hankali kan rage tasirin muhalli a duk tsawon rayuwar sa. Kuma don rage tasirin muhalli akan ɗan adam, mun kasance muna aiki don maye gurbin abubuwa masu haɗari, ƙara anti-allergy da sifofin ƙwayoyin cuta zuwa wannan samfur.

Kasuwar tana ɗaukar Tallsen a matsayin ɗayan mafi kyawun samfuran masana'antu. Muna farin cikin cewa samfuran da muke samarwa suna da inganci kuma masana'antu da abokan ciniki da yawa sun fi so. An sadaukar da mu don isar da sabis na ƙimar farko ga abokan ciniki don haɓaka ƙwarewar su. Ta irin wannan hanya, ƙimar sake siyan yana ci gaba da haɓaka kuma samfuranmu suna karɓar babban adadin maganganu masu kyau akan kafofin watsa labarun.

Lokacin da kuka yi tarayya da mu, za ku sami cikakken goyon bayanmu a TALSEN. Ƙungiyar sabis na abokin cinikinmu a shirye take don samar da ayyukan da suka danganci nutsewar dafa abinci, gami da jeri oda, lokutan jagora da farashi.

Babu bayanai
Tuntube mu
Muna maraba da zane-zane na al'ada da ra'ayoyi kuma muna iya amfani da takamaiman bukatun. Don ƙarin bayani, don Allah ziyarci shafin yanar gizon ko tuntuɓar mu kai tsaye tare da tambayoyi ko tambayoyi.
Muna ci gaba da ƙoƙari don cimma ƙimar abokan ciniki kawai
Ƙarba
Adresi
TALLSEN Innovation da Fasaha Masana'antu, Jinwan SouthRoad, ZhaoqingCity, Lardin Guangdong, P. R. Kina
Customer service
detect