8106 Karamin karfe Tatami Lift Jafananci gado
TATAMI LIFT
Bayanin Aikin | |
Sunan | 8106 Karamin karfe Tatami Lift Jafananci gado |
Nazari | Aluminu |
Ƙarfin lodi | 85KG |
Min Tsayi
| 360mm/390mm/410mm |
Max tsayi | 680mm/700mm/700m |
bugun jini | 320/360mm, 410/290mm, 310/390mm |
Ka gama | Lafiyayyen fenti gama |
Pakawa | 1pcs / kartani |
PRODUCT DETAILS
8106 Electric Tatami elevator yana ɗaukar ginshiƙin alloy na sararin samaniya tare da santsi mai laushi, tsayin ƙarfi da juriya, da ƙarfin ɗaukar nauyi. | |
8106 shi dace da 18mm panel, panel bude diamita ne 60mm, kai-kulle load ne 85kg, Kuma babbar amfani shi ne cewa za ka iya tsayawa ko'ina. | |
Ya dace da tebura, akwatunan littattafai, teburan ɗagawa, ɗakunan tufafi, manyan kabad, da sauransu. | |
Gina mai ɗaukar huhu, babu buƙatar crank na hannu, babu buƙatar ƙarfin lantarki, ɗaga maɓalli ɗaya na pneumatic da ragewa. |
INSTALLATION DIAGRAM
Mayar da hankali kan samar da na'urorin na'urorin haɗi don kayan daki na duniya, da gina dandamali don
masana'antu ta mafi kyau hardware wadata.
FAQS:
Q1: Yadda ake samun samfurori?
A1: Ana karɓar odar samfuran. Da fatan za a tuntuɓe mu kuma tabbatar da samfuran da kuke buƙata.
Q2: Za a iya samar da kaya a matsayin abokin ciniki zane?
A2: Maraba da ku aiko mana da ƙira ko samfurin, za mu ƙididdige farashi da farashin naúrar zuwa gare ku nan da nan.
Q3: Za mu iya haxa oda a jerin guda ɗaya?
A3: Ee, idan lissafin shine ya dace da mafi ƙarancin odar mu.
Q4 :: Ina tashar tashar ku ta lodi?
A: Guangzhou/Shenzhen tashar jiragen ruwa ko a matsayin abokin ciniki ta bukatar.
Tel:: +86-18922635015
Tarone: +86-18922635015
Whatsapp: +86-18922635015
Email:: tallsenhardware@tallsen.com